Forum Of A11

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

WE ARE THE ONE

Keywords

Latest topics

» trái tim!!
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyThu Sep 27, 2012 3:22 pm by gameoverxl12

» lâu không ghé thăm!
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyThu Sep 27, 2012 3:20 pm by gameoverxl12

» người bạn dũng cảm
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyMon Jul 30, 2012 1:06 pm by tranthao_96

» Không biết mọi người đọc chưa
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyTue Jul 17, 2012 8:54 pm by tranthao_96

» lâu không up ########
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyTue Jul 17, 2012 8:44 pm by tranthao_96

» ******************************8
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyTue Jul 17, 2012 8:43 pm by tranthao_96

» mọi nguoi oi????????????????????????gần thi rồi
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyTue Jul 17, 2012 8:41 pm by tranthao_96

» net dang iu của con gai'
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptyTue Jul 17, 2012 8:38 pm by tranthao_96

» Nê'u lo.....................
GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** EmptySun Jul 15, 2012 1:11 am by tranthao_96

Affiliates

free forum

Thống Kê

Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 9 người, vào ngày Tue Jun 05, 2012 9:34 pm

4 posters

GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)*****

tranthao_96
    tranthao_96
    Phó Bang
    Phó Bang

GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** Empty GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)*****

Bài gửi  tranthao_96 Sun Jun 17, 2012 5:37 pm

GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN CỦA TÔI
    Có những điều thật giản dị, gắn bó với chúng ta nhưng khi viết về nó cảm xúc lại ngập ngừng khó tả. Ngỡ rằng chính nhờ điều kiện thân thuộc ấy mà cảm xúc được dễ dàng tuôn trào. Vậy sao mực đọng dang đầy ngòi bút nhưng chưa thể viết lên chữ, thành lời, thành câu. Phải chăng càng quen thuộc bao nhiêu ta lại càng mặc nhiên bình yên đón nhận trong sự quen mắt, lặp lại của hình ảnh ?

Chẳng phải ngẫu nhiên BÒ ngẫm ra và nhận thức điều này. 10 năm áo trắng tuổi học trò, 10 năm cắp sách đến lớp, những phấn trắng bảng đen, những khoảnh khắc hình ảnh, âm thanh tuổi học trò đều là những gì quá đỗi quen thuộc. Vì vậy những gì quen thuộc ở hiện tại bỗng trở nên sống động, có ý nghĩa hơn bao giờ hết
    Qua 1 năm gắn bó, lớp 10a11 ko đơn thuần lạnh lùng mà thực sự là 1 ngôi nhà, mái ấm, tập thể gia đình đầy thân thương. Mỗi hs là một thành viên là một gia đình và trái tim tôi, trái tim bạn đang đập trong nhịp yêu thương của gia đình A11.Và nhất là lúc này đây, khi sắp xa lớp rùi, bò thấy lớp mình thật thú vị, àh mà ko, tớ thấy lớp mình vô cùng thú vị luôn ý.
    Điều thú vị đàu tiên mà t cho các bạn thấy là cô chủ nhiệm lớp mình:CÔ NGUYỄN THỊ LAN Cô mình dạy lí có khác, vui tính quá đi thui.Chắc nhiều lúc cô cũng mệt với 52 đứa tiểu yêu lớp mình lắm.(thật ra là 22 công chúa xinh đẹp và 30 hoàng tử ếch).Mỗi lần cô nói nhẹ nhàng hay nghiêm khắc thì 52 đứa tiểu yêu tụi mình lại đâu vào đấy,nhưng chả bao giờ sửa được tật xấu của mình( LÊ HÙNG- chuyên gia đi học muộn,VŨ SƠN.HIẾU MÈO.TRẦN KHẢI nói chuyện riêng vô đối,......) Chứng tỏ cô là một người mẹ hiền từ, giàu lòng thương và biết dạy những đứa tiểu yêu chúng mình.
    - Điều thú vị thứ 2 và cũng là điều thú vị cuối cùng là những nhân tài kiệt xuất ở lớp mình :

+Về học tập thì phải nói là tuyệt vời !!! Trên cả tuyệt vời ý chứ !!! Môn nào cũng có nhân tài , nhất là tự nhiên thì thôi rồi , cạnh tranh nhau quyết liệt , ai cũng giỏi cả . Tuy là ban A nhưng các môn Xã hội lớp học cũng đỉnh ,lớp trưởng lớp mình còn đọc thuộc được cả BÌNH NGÔ ĐẠI CÁO . Nhưng điển hình là một số bạn , giỏi toàn diện về các môn như TRÚC(kute) , tuy vóc dáng nhỏ bé nhưng học rất giỏi , hay bạn VĂN NAM,HỒ DUY,THU PHƯƠNG điểm trung bình các môn toàn trên 8 phẩy .

+Còn về văn nghệ thì cứ yên tâm , cầm kì thi hoạ đủ cả , hát hò không thiếu , ảo thuật không ngoa , nhảy nhót cũng có … ai cũng có một tài năng riêng , một tố chất riêng tiềm ẩn . Thật quá lấy làm hãnh diện !!(hi,lắm tật nhiều tài.giỏi chém gió)

Lớp a11 . Một tập thể tuy không có ai thật là hoàn hảo , nhưng đoàn kết với nhau sẽ tạo nên một tập thể vững chắc , muốn đánh bại cũng khó . Và t biết , lớp sẽ luôn luôn dang rộng vòng tay đón chúng t vào lòng để rồi cùng nhớ , thương , cảm nhận kí ức khi xưa , khi không còn chúng t ở đó
    Tôi không thể giúp bạn không vấp ngã, tôi chỉ có thể chìa tay ra cho bạn để bạn không bị té

nhào.Niềm vui, sự chiến thắng, thành công và hạnh phúc là của bạn chúng không phải của tôi, tuy nhiên tôi có thể cùng bạn cười thật to và vui thật nhiều
    Cảm ơn những người bạn của t nhé ,những người bạn đã luôn ở bên cạnh t đem lại cho t những tiếng cười và những giọt nước mắt,cùng nhau chia sẻ những vui buồn,cùng khóc và cười với t bất cứ lúc nào.
    Thời gian đã trả lời cho tôi một điều...

Có lẽ….

Tôi đã tìm thấy một gia đình thứ hai cho mình……

Nơi có những tấm lòng yêu thương và quý mến lẫn nhau

Nơi có sức mạnh của tình bạn để giúp đỡ nhau vượt lên trong học tập và để sẻ chia

Nơi có những người bạn sẽ cùng tôi đi nốt những quãng đường cuối của tuổi học trò

Nơi có một tinh thần đoàn kết hơn hơn bất kì một tập thể nào khác

Và nơi mà tất cả chúng tôi đều là anh chị em trong một nhà và người mẹ duy nhất là cô chủ nhiệm NGUYỄN THỊ LAN của chúng tôi.............NGÔI NHÀ A11

a11.... lol!

Được sửa bởi tranthao_96 ngày Mon Jun 18, 2012 5:46 pm; sửa lần 1.
    a11_myfamily
    a11_myfamily

GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** Empty Re: GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)*****

Bài gửi  a11_myfamily Sun Jun 17, 2012 6:42 pm

Bò ơi m viết hay lắm. Bắt đền m đấy. T khóc uj đấy. Cảm động quá.
    tranthao_96
    tranthao_96
    Phó Bang
    Phó Bang

GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)***** Empty Re: GỬI TẤT CẢ CÁC BẠN *****( A11)*****

Bài gửi  tranthao_96 Mon Jun 18, 2012 5:50 pm

các bạn oi,đung che minh viet dai nha
    y kien cua? minh la` thê'
    nga mau` dung khoc nha
    cobequangkhando_9670
    cobequangkhando_9670

Bài gửi  cobequangkhando_9670 Tue Jun 19, 2012 1:07 pm

bo` co' khac' viet' hay ghe ghom luon pig
    Hunter...
    Hunter...
    Phó Bang
    Phó Bang

Bài gửi  Hunter... Tue Jun 19, 2012 4:31 pm

cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers vo tay hoan ho cho bo nha ta cai nao
    tranthao_96
    tranthao_96
    Phó Bang
    Phó Bang

Bài gửi  tranthao_96 Tue Jun 19, 2012 4:52 pm

truong? dc tớ khen nổ mũi rồi kìa bà con
    tranthao_96
    tranthao_96
    Phó Bang
    Phó Bang

Bài gửi  tranthao_96 Tue Jun 19, 2012 6:19 pm

ca? nhà khen bò cũng nổ mũi luôn hehe

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Thu May 16, 2024 2:07 pm